Jump to content

Community Tech/Watchlist Expiry/Announcement/ha

From Meta, a Wikimedia project coordination wiki
This is an archived version of this page, as edited by Abubakar Yusuf Gusau (talk | contribs) at 15:18, 9 September 2023 (Created page with "Sannun ku! Team Tech Community Tech za su fitar da wani sabon fasali, wanda ake kira '''Watchlist Expiry'''. Tare da wannan fasalin, zaku iya zaɓin zaɓi don kallon shafi na ɗan lokaci na ɗan lokaci. An haɓaka wannan fasalin don amsa #7 buƙatun daga 2019 Binciken Lissafin Al'umma. Don gano lokacin da fasalin zai kunna akan wiki ɗ..."). It may differ significantly from the current version.
(diff) ← Older revision | Latest revision (diff) | Newer revision → (diff)

New Feature: Watchlist Expiry

Sannun ku! Team Tech Community Tech za su fitar da wani sabon fasali, wanda ake kira Watchlist Expiry. Tare da wannan fasalin, zaku iya zaɓin zaɓi don kallon shafi na ɗan lokaci na ɗan lokaci. An haɓaka wannan fasalin don amsa #7 buƙatun daga 2019 Binciken Lissafin Al'umma. Don gano lokacin da fasalin zai kunna akan wiki ɗinku, zaku iya duba Jadawalin sakin akan Meta-Wiki. Don gwada fasalin kafin turawa, za ku iya ziyartar mediawiki.org ko testwiki. Da zarar an kunna fasalin akan wiki ɗinku, muna gayyatar ku don raba ra'ayoyin ku akan shafin magana na aikin. Don ƙarin bayani, kuna iya komawa zuwa shafin takarda. Godiya a gaba, kuma muna sa ran karanta ra'ayoyin ku!